Mai Ba da Maganin Maganin Ruwa na Duniya

Fiye da Shekaru 18 na Ƙwarewar Masana'antu

Injin Rage Gudun Ruwa Mai Sauri Mai Ƙarfi Mai Iya Nutsewa - Jerin QJB & QJBA

Takaitaccen Bayani:

TheInjin farfela mai ƙarancin gudu mai iya gudana a ƙarƙashin ruwa na QJB/QJBAna'ura ce mai matuƙar inganci wajen haɗawa da samar da kwararar ruwa wadda ake amfani da ita sosai a aikace-aikacen tsaftace ruwan shara. An tsara ta musamman donramukan iskar shaka, tankunan halittu, kumayankunan sarrafa kwararar ruwa, kuma ana iya amfani da shi a cikinzagayawar ruwa a ƙasakumahana daskarewa a cikin koguna.

An sanye shi dainjin da ke nutsewa cikin ruwa, mai rage inganci sosai, da kuma masu siffa ta musamman, wannan jerin yana ƙirƙirarbabban girma, ƙaramin filin kwararar gudu, tabbatar da haɗakarwa iri ɗaya da kuma ingantaccen zagayawa a cikin kwano mai magani.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Mahimman Sifofi

  • ✅Ƙarancin Amfani da Wutar Lantarki: Ƙarfin injin ya kama daga1.5 zuwa 7.5 kW, tabbatar da tanadin makamashi ba tare da yin illa ga aiki ba.

  • ✅ Manyan Masu Bututun Kaya Masu Girma: Diamita tsakanin propeller1000 mm da 2500 mm, yana samar da kwararar fili mai faɗi.

  • ✅Ƙarancin Saurin Juyawa: Yana aiki a36–135 RPMdon rage ƙarfin yankewa da kuma tallafawa maganin halittu.

  • ✅Impellers Nau'in Ayaba ko Faɗin Ruwan Ruwa:

    • ✔ Jerin QJB: Na'urorin busar da kai na gargajiya irin na ayaba tare da kyawawan iyawar tsaftace kansu.
      Jerin QJBA: An inganta abubuwan da ke haifar da manyan ramuka tare daƘara yawan aiki da kashi 30%kumaKashi 33% na girman saman, tabbatar da ingantaccen haɗuwa tare da shigarwar wutar lantarki iri ɗaya.

  • ✅Kayan Aiki Masu Ƙarfi: Masu tayar da hankali da aka yi dapolyurethane ko fiberglass mai ƙarfafawa (FRP)- mai sauƙi, mai jure tsatsa, kuma mai dorewa.

  • ✅Tsarin aiki: Ingantaccen tsarin ragewa da tsarin impeller da aka ɗora da flangedaidaito mafi amincikumatsawon rayuwar sabis.

  • ✅Ayyuka Biyu: Mai iya duka biyunkwararar turawakumahadawa, wanda aka daidaita shi da yanayin tanki daban-daban.

Yankunan Aikace-aikace

  • 1. Tashoshin sarrafa ruwan shara na birni da masana'antu

  • 2. Ragowar iskar oxygen

  • 3. Yankunan da ke ɗauke da guba ko kuma waɗanda ke ɗauke da guba

  • 4. Kula da Guduwar Ruwa da Magudanar Ruwa

  • 5. Tsarin Ruwa na Zane-zane

  • 6. Yaɗuwar Daskarewa a Ruwa Buɗaɗɗe

Bayanan Fasaha

Samfuri Ƙarfin mota
(kw)
Matsayin halin yanzu
(A)
RPM (r/min) Diamita na propeller (mm) Tukuicin (N) Nauyi
(kg)
QJB1.5/4-1100/2-85/P
1.5
4 85 1100 1780 170
QJB3/4-1100/2-135/P
3
6.8 135 1100 2410 170
QJB1.5/4-1400/2-36/P
1.5 4 36 1400 696 180
QJB2.2/4-1400/2-42/P
2.2 4.9 42 1400 854 180
QJB2.2/4-1600/2-36/P
2.2 4.9 36 1600 1058 190
QJB3/4-1600/2-52/P
3 6.8 52 1600 1386 190
QJB1.5/4-1800/2-42/P
1.5 4 42 1800 1480 198
QJB3/4-1800/2-52/P
3 6.8 52 1800 1946 198
QJB4/4-1800/2-63/P
4 9 63 1800 2200 198
QJB2.2/4-2000/2-36/P
2.2 4.9 36 2000 1459 200
QJB4/4-2000/2-52/P
4 9 52 2000 1960 200
QJB4/4-2000/2-52/P
4 9 52 2200 1986 220
QJB5/4-2200/2-63/P
5 11 63 2200 2590 220
QJB3/4-2500/2-36/P
3 6.8 36 2500 2380 215
QJB4/4-2500/2-42/P
4 9 42 2500 2850 250
QJB5/4-2500/2-52/P
5 11 52 2500 3090 250
QJB7.4/4-2500/2-63/P
7.5 15 63 2500 4275 280

  • Na baya:
  • Na gaba: