Mai Ba da Maganin Maganin Ruwa na Duniya

Fiye da Shekaru 18 na Ƙwarewar Masana'antu

Ka'idar fasaha da ƙa'idar aiki na na'urar busar da ruwa ta sludge

Ka'idar fasaha

1. Sabuwar fasahar rabuwa: Haɗin matsi mai karkace da zoben tsaye da na tsaye na halitta ya samar da sabuwar fasahar rabuwa wanda ke haɗa taro da bushewar ruwa, yana ƙara zaɓin yanayin bushewar ruwa na zamani don fannin kula da najasa na kare muhalli a China.

 Aikin babban shaft mai karkace mai ƙarancin gudu (3-5 RPM) yana rage lalacewar injina na kayan aiki kuma yana tsawaita rayuwar kayan aikin. Babban amfani da wutar lantarki na injin yana rage yawan wutar lantarki.1.1kw/hr, tanadin wutar lantarki guda ɗaya na digiri 50,000/shekara.

3. Ninki biyu na ƙarfin sarrafawa: na'urar busar da ruwa ta ƙarni na biyu tana da ƙarfin sarrafawa sau biyu fiye da na'urar busar da ruwa ta ƙarni na farko. Na'urar busar da ruwa ta ƙarni na 303 za ta iya magance yawan laka da tan 10,000 na najasa ke samarwa (tan 120-150) kuma za ta iya tsara tsarin busar da laka mai zurfi zuwa kashi 50-40%, kuma tsari ɗaya na tsari zai iya magance ƙarfin busar da najasa na tan 1-30,000.

4. Na farko a China: mai kula da matsin lamba yana ɗaukar daidaitawa ta atomatik mai laushi, wanda a zahiri yana daidaita hauhawar matsin lamba a cikin laka a cikin sashin cire ruwa, kuma yana tabbatar da tsawon rayuwar farantin zobe mai ƙarfi da tsayayye.

5. Kariyar muhalli ta kore: an rufe dukkan injin, kuma ana iya lura da shi kai tsaye, harsashin yana da sauƙin wargazawa da haɗawa, babu zubar da najasa, babu gurɓataccen abu na biyu, hayaniya45 decibels, don haka yanayin ɗakin laka ya kasance kyakkyawa kuma mai wayewa.

Injin cire ruwa na nau'in zobe ba tare da ramin tace zane da sauran abubuwan toshewa ba: aiki mai aminci da sauƙi, bisa ga lokacin aiki na abokin ciniki. Idan aka haɗa shi da tsarin sarrafawa ta atomatik, ana iya saita shirin don cimma atomatik ba tare da kulawa ba (ya kamata ya sami adadi mai yawa na laka).

Yadda yake aiki gyara

1, injin cire ruwa daga faranti da firam: a cikin yanayi na rufewa, ana matse lakar da famfon mai ƙarfi ke motsawa ta cikin faranti da firam ɗin, ta yadda ruwan da ke cikin lakar zai fita ta cikin zanen tacewa don cimma manufar bushewar ruwa.

2, injin cire ruwa daga bel: ta hanyar bel ɗin tacewa mai ƙarfi biyu na sama da ƙasa, yana shigar da layin laka, daga jerin tsari na yau da kullun na silinda mai siffar S ta cikinsa, yana dogara da matsin bel ɗin tacewa don samar da ƙarfin latsawa da yanke layin laka, layin laka a cikin ruwan capillary yana matsewa, don cimma bushewar laka.

3, injin cire ruwa daga cikin ruwa mai zurfi: ta hanyar canja wurin da kuma ramin da ke cikin na'urar jigilar ruwa mai karkace, ana ciyar da na'urar a cikin ganga ta hanyar ramin rami, a ƙarƙashin ƙarfin centrifugal da aka samar ta hanyar juyawa mai sauri, ana jefa samarwa cikin ramin ganga. Saboda takamaiman nauyi daban-daban, ana ƙirƙirar rabuwar ruwa mai ƙarfi da ruwa. Ana jigilar na'urar zuwa ƙarshen mazugi na ganga a ƙarƙashin tura na'urar jigilar sukurori kuma ana fitar da ita akai-akai daga maɓuɓɓugar. Ruwan da ke cikin layin zoben ruwa yana fitar da shi ta hanyar ci gaba da "zuba ruwa" daga bakin weir zuwa wajen ganga ta hanyar nauyi.

4, injin cire ruwa daga cikin ruwa: ta hanyar zoben da aka gyara, an ɗora layin zoben da ke iyo a kan juna, sandar karkace wadda ta samar da babban matattara. Lalacewar tana bushewa gaba ɗaya ta hanyar yawan nauyi da matsin lamba na ciki da farantin matsin lamba na baya ya samar yayin aikin turawa. Ana fitar da tacewa daga rata da zoben da aka gyara da zoben da aka motsa suka samar, kuma ana fitar da kek ɗin laka daga ƙarshen ɓangaren cire ruwa.

Kayayyaki masu alaƙa:


Lokacin Saƙo: Satumba-07-2023